Maombi ya kuondoa jicho baya Inafanikiwa kuondoa uovu huu ambao ni pro ya kiroho ambayo huonyeshwa katika mwili wa mtu aliyeathirika.

Kwa muda wote el mundoKatika tamaduni anuwai ambazo zipo, imani inadumishwa kwamba sura ya wivu, mawazo mabaya au hamu ambayo huzaliwa kutokana na wivu inaweza kuwa sababu ya magonjwa ya mwili kama magonjwa, majeraha na magonjwa ambayo yanaweza kusababisha kifo.

Inajulikana kama jicho baya kwani inaaminika kuambukizwa zaidi kupitia mwonekano mbaya uliojaa vibusi mbaya na tamaa mbaya.

Suala la kiroho safi ambalo linaweza kuwa na mwisho mbaya ikiwa hatua sahihi hazitachukuliwa, watu wengi wanaweza kumuona daktari na wanaweza kuona uboreshaji lakini ubaya bado uko hapo unasababisha uharibifu.

Ni uovu mbaya unaomfanya mtu huyo, mara nyingi unajionyesha kwenye ngozi au kwa kukatisha tamaa, jambo muhimu ni kuigundua kwa wakati na kuipinga na silaha za kiroho.

Maombi ya kuondoa jicho baya

Maombi ya kuondoa jicho baya

Kusudi la sentensi hii ni kuondoa kabisa uovu na madhara yoteNi nini inaweza kuwa imesababisha katika mwili wa mtu anayeumia.

Inashauriwa kuomba na mtu aliyeathirika kuwa mara nyingi ni watoto wadogo sana lakini watu wazima sio nje ya hatari. 

Kulingana na ukali wa kila kisa inashauriwa kufanya sentensi kadhaa kama novenario, hii ili kuondoa uovu kwenye mzizi ni kumwacha mtu lakini inaweza kupona kabisa kutoka kwa kila kitu.

Suala hilo lazima lizungumzwe waziwazi hata ikiwa ni jambo ambalo watu wengi hawaamini bado lipo.

Kuna kesi halisi za watu ambao wameokolewa kutoka kifo kinachokaribia husababishwa na uovu huu baada ya kufanya maombi. 

Maombi ya kuponya jicho baya

Ninakuvuka kwa jina la Baba… (Taja kwa jina la nafsi) ya Mwana… (Taja kwa jina tena) na kwa Roho Mtakatifu… (Taja kwa jina tena) Amina.

Yesu! Kiumbe cha Mungu

Ninakata hofu yako, sitaikata kwa kisu, au kwa chuma, au kwa nyundo ya nyundo, kwa sababu haiwezi kukatwa.

Niliikata kwa jina la Baba, Mwana na Roho Mtakatifu.

Amina.

 

Je! Ulipenda sala ya kuponya na kuondoa jicho baya?

Kuna maombi mengi ambayo yanaweza kufanywa kuponya jicho baya, hata hivyo wapo ambao wanasema kuwa wengine ni wenye ufanisi zaidi kuliko wengine lakini hiyo Inategemea kila kisa.

Tukumbuke kuwa hii ni kitu cha kiroho wazi, ni kwa sababu hii kwamba kabla ya kufanya sala, ni muhimu kuwa wazi juu ya kile kinachohitajika kufanya matokeo yaliyohitajika.

Kama chanzo cha miujiza ya nguvu, maombi hutupa, katika kesi hii, uponyaji kamili ambao katika hali nyingi unaweza kuonekana karibu mara moja, yaani, sio lazima subiri muda mrefu kuanza kuona mabadiliko makubwa kwa mtu huyo .

Maombi ya St. Louis Beltran ili kuondoa jicho baya 

Kiumbe cha Mungu, ninakubali na kukubariki kwa jina la Baba Mtakatifu wa Utatu, + Mwana + na Roho Mtakatifu + watu watatu na kiini cha kweli na ya Bikira Maria Mama Yetu aliyepata mimba bila lawama ya dhambi ya asili.

Bikira kabla ya kuzaa + katika kuzaa + na baada ya kuzaa + na na mtukufu wa Gertrude tukufu mke wako mpendwa na kipawa, Bikira elfu kumi na moja, Lord San José, San Roque na San Sebastián na kwa Watakatifu na Watakatifu wote wa Mahakama yako ya Mbingu .

Kwa mwili wako wa utukufu + Mzuri zaidi ya kuzaliwa + Utukufu Mbaya + Ufufuo + Mzuri zaidi: kwa siri za juu na takatifu sana ambazo naamini na ukweli, ninaomba Uungu wako, ukiweka Mama yako Aliyebarikiwa kama mwombezi, wakili wetu wa bure, mikono ya huyu anayesumbuliwa. kiumbe cha ugonjwa huu, jicho baya, maumivu, ajali na homa na uharibifu mwingine wowote, kuumia au ugonjwa.

Amina Yesu.

Maombi kwa San Luis Beltran Kwa jicho baya lina nguvu sana!

Mtakatifu anayetusaidia kujikomboa kutoka kwa laana ambayo watu wengine waliotawaliwa na nguvu za uovu wanaweza kutupia.

San Luis Beltrán ni mtaalam juu ya mada ya uponyaji, kwa wale ambao wana asili ya kiroho.

Watu wengine wanapendekeza kuandamana na maombi yao na mimea fulani ya dawa ambayo husaidia mchakato wa ukombozi lakini hii sio lazima kwani maombi pekee ni ya kimiujiza na yenye nguvu. 

Maombi kwa Mtakatifu Benedikt ili kuepusha maovu 

Ee Mtakatifu Benedict! Wapenzi na wakumbuka kila wakati, Ambaye kabla ya majeshi alijua jinsi ya kujiondoa, Ambaye anawapenda watu wake, Na ni mja dhabiti wa Mola wetu Mlezi.

Ninakuomba kwamba kwa makutano yako ya Kiungu, Irekebishe hitaji langu, haraka iwezekanavyo, Ili kuepusha ushawishi wa uovu, Kwa maisha yangu na ndugu zangu, Ee Nguvu uliyonayo, Kuwa mwema na upendo, Kuwa wa ondoa roho yangu ya ukatili na mbaya.

Kwa sifa ya Bwana wetu Yesu Kristo, ninakuomba unifuatane na wakati wote wa maisha yangu, ninakuomba unilinde dhidi ya maovu yote na hatari, Kutoka kwa uchawi na uovu, Ikiwa wana mikono hawawezi kunishika ikiwa hawana miguu nifuate, kila adui ashindwe na kutikiswa, na ulinzi wako na ule wa Mungu.

Cheche au tetemeko, niliogopa na kufanikiwa kula njama dhidi yangu, Kwamba midomo yangu na ulimi wangu, Ni kwa ajili yako tu milki elfu, Sherehe na baraka, Utulivu na amani katika nafsi yangu, Hizo huzuni au uchi, Wala njaa au huzuni, inakaa ndani yangu na maisha yangu, Na hata kama wanapita, nina nguvu ya kudai jina lako takatifu.

Najiweka wakfu kwako, natumaini na ninatumaini kwako, Amina.

Reza Maombi ya St Benedict ya kuzuia uovu na imani.

Mtakatifu Benedikto anayejulikana kama mtumwa ambaye Mungu anakubali kwake ni kwanini anakuwa msaidizi wetu katika hali tunahitaji ondoa uovu maishani mwetu, nyumbani, kazi, nyumbani y familia.

Kanisa Katoliki ulimwenguni linasisitiza matumizi ya Nishani ya Mtakatifu Benedikto kutuweka mbali au kinga ya ml inapatikana kila mahali. 

Nguvu mbaya hupatikana katika kila mazingira ambayo iko, kwa sababu ni muhimu kulindwa, kufanya sala kwa St. Benedict kila siku hutusaidia kujiweka safi kutoka kwa nguvu hizi mbaya na kutoka kwa maovu yote ambayo yanaweza kutufikia. 

Maombi kwa jicho baya kwa watoto

Kwa jina takatifu la Mungu baba;

Kwa jina takatifu la walioanguka na walindaji wa mbinguni ambao hukaa mbinguni, walinda mapenzi ya waaminifu.

Ah baba yangu! Leo nalia mbele ya jina lako ili umsaidie huyu mdogo .. Katika masaa haya yeye huvamiwa na wivu wa yule ambaye anataka tu mabaya kwa jirani yake.

Yako takatifu zaidi na rehema anaweza kufanya kila kitu, Bwana, na najua kuwa utafanya afya yako ipone hali hiyo ya akili, furaha na utukufu wa juzi.

Msaidie, Mwenyezi Mungu, kwa sababu wewe ndiye tu anayeweza. Amina.

Watoto wanaonekana kuwa idadi kubwa ya watu wanaokabiliwa na jicho baya, hii hufanyika mara nyingi kwa sababu watoto huamka, mioyoni mwao wamejaa uovu wa watu wengine, hizo tamaa za wivu kuwa na kile ambacho mtu mwingine ana.

Maoni ambayo yanaonekana kuwa mabaya kwa jicho uchi yanaweza kujaa mzigo mwingi hadi kuishia kuathiri uadilifu wa watoto. 

Inayopendekezwa zaidi ni fanya sala kila asubuhi juu ya watoto kuwalinda na uzihifadhi hivyo wakati wa mchana, hii lazima iwe tamaduni ya familia.

Medali na pumbao zinaweza kuvaliwa lakini hakuna kitu chenye nguvu zaidi kuliko sala.

Naweza kusema sentensi 4?

Unaweza kusema sentensi 4 bila shida.

Jambo la muhimu ni kuwa na imani wakati wa maombi ili kuondoa jicho baya. Hakuna zaidi.

Omba kila wakati kuamini kuwa kila kitu kinaenda vizuri.

Maombi zaidi: