Addu'ar Kirsimeti mai ƙarfi don abincin dare mai albarka!

Kirsimeti babu shakka yana ɗaya daga cikin lokutan mafi daɗi na shekara. A wannan lokacin ne dukan iyalin suka taru don bikin haihuwar Yesu Kristi, babban jigon Kirista. A ranar 25 ga Disamba kuma muna bikin ƙungiyar, saboda duk cikin gaggawar rayuwarmu ta yau da kullun, ba koyaushe ba ne mai sauƙi a ci abinci tare da kowa. Kuna so ku san yadda ake samun cikakkiyar abincin dare? Ƙauna, ƙauna, abinci mai kyau da kuma rufewa da maɓallin zinariya. Sallar Kirsimeti, wanda tabbas zai sanya dare ya zama na musamman.

Me yasa za ayi sallar Kirsimeti?

Da farko, ka san menene jumla? Dangane da Nassosi, addu’a hanya ce ta hanya biyu wanda mai bi, tare da ihu, ya iso gaban Allah, kuma na ƙarshen ya same shi da amsa.

Addu'a addu'a ce da ake yiwa abune na allahntaka. Muna amfani dashi don neman haɗi tare da Yesu Kiristi ko mafi girma, bisa ga addini, ta hanyar yabon, buƙatu, roƙo da godiya. Addu'a da kanta bashi da iko, amma idan tayi hade da imani zata iya hawa tsaunuka.

Shi ya sa a Sallar Kirsimeti Yana da mahimmanci. Ba wai kawai don gode muku nasarorinku ba ko don neman goyon baya da ƙarfi don isa zuwa na gaba. Amma musamman domin girmama Yesu Kristi. Kuma ku yi imani da ni, da ƙarfin da bangaskiyar danginku na kusa zaku albarkaci daren.

Addu'ar Kirsimeti don kariya

“Ya Ubangiji, a wannan Daren Tsarkakken dare, mun sanya gabanka a gabanka, duk abin da kake so, duk hawaye da bege da ke cikin zukatanmu.
Muna tambayar wadanda suka yi kuka ba tare da wani ya shafe hawaye ba. Ga wadanda suke nishi ba tare da jin kukansu ba, muna rokon wadanda suka neme ka ba tare da sanin ainihin inda zan same ka ba.
Ga da yawa waɗanda ke yin ihu da salama yayin da babu abin da zai yi kururuwa.
Albarka, Ya Yesu ɗan ƙasa, ga kowane mutum a duniya, yana sanya wasu madawwamiyar haske da ya zo cikin haske a cikin duhun daren bangaskiyarmu.
Zauna tare da mu, ya Ubangiji!
To hakane! "

Addu'ar Kirsimeti don godiya da kuma neman albarka

“Wannan Kirsimeti addu’a don ƙarfafa abin da wannan ranar ta fi wakilta. Ina son ku Ubangiji, wannan Kirsimeti don na gode da ni'imomi masu yawa, musamman wadanda suka zo ...
Ka ba mu ƙarfi da tausayawa don zama masu taimaka wa mutane don yin yaƙi don duniyar da akwai kwanaki masu kyau da abubuwa masu kyau da yawa kamar wanda kake so a haife ka a tsakaninmu.
Ya Ubangiji, maraba da kai zuwa wannan gidan, har wata rana da zamu iya haduwa a cikinku.
Amin!

Addu'ar Kirsimeti mai ƙarfi

“Ina son ka, ya Ubangiji, a wannan Kirsimeti don kawata dukkan bishiyoyi a duniya da‘ ya’yan itatuwa wadanda ke ciyar da duk masu yunwa.

Ina son ku, ya Ubangiji, wannan Kirsimeti don gina komin dabbobi ga kowane mutum marasa gida. Ina son ku Ya ubangiji, wannan Kirsimeti, ya zama tauraruwa don jagorantar masu hikima na salama don dakatar da tashin hankali tsakanin yan uwana nan da nan. Ina son ka, ya Ubangiji, wannan Kirsimeti da ka samu zuciya mai tsabta da tsarkakakkiyar zuciya ga gidan wadanda suka yarda kuma musamman wadanda ba su yarda da ni ba.

Ina ƙaunarku, ya Ubangiji, wannan Kirsimeti don iya ba da kyauta ga duniya ta zama mutum mai son kai da ƙanƙan da kai don neman ƙasa da ni kuma ka ba da gudummawa ga maƙwabta.
Ina son ku, Ubangiji, wannan Kirsimeti don gode muku saboda albarkoki da yawa, musamman waɗanda suka zo ta hanyar wahala kuma waɗanda cikin lokaci suka gina a cikin kirjina amintaccen mafaka wanda aka haife Imani daga gare shi «.

Yanzu da kuka sadu da Sallar Kirsimeti, jin daɗi kuma karanta cewa:

Hakanan kuna iya sha'awar wannan abun ciki mai alaƙa: