Daidaita ma'auni don tallafawa gaskiya da bauta wa mafi kyawun alkhairi.

Ma'anar katin tarot «Adalci»

La Katin Taro na Shari'a ya shafi halin mutuntaka da abin da ke haifar da tausayawa, tausayi da kuma fahimtar adalci. Tun daga zamanin Sulemanu, wannan hoton ya wakilci ƙa'idar kyautatawa da kyautatawa wasu mutane.

Sau da yawa ciki har da hoto mai cikawa ko sikelin wanda ke taimakawa daidaituwa buƙatun da ke gasa da kyau ɗaya, da takobi mai kaifi biyu zuwa alamar bayyanannen mahimmancin don yanke hukunciWannan katin yana tunatar da mu cewa dole ne mu mai da hankali tare da mahimman bayanai. Kuskure ne ka manta ko ka rage wani abu idan akazo wannan kati. Dokar karma tana wakilta anan - abin da ke zagayawa ya kewaya.

Ka lura
An gan ka a matsayin ɗan ƙungiya wanda ra'ayinsa ke da mahimmanci.

Ka ba da shawarar hanyar da za ta dace da abin da kake so da abin da zai yiwu a halin yanzu.

Katin Justice ya ba ku shawara ku saurara da kyau yayin da wasu suke bayanin irin abubuwan da suka faru da kuma rawar da suka taka. Babu buƙatar bayar da ra'ayi. Aikin ku shine lura, saurara da kyau, saurara da kyau, kuma kiyaye wits yayin da labarin ya ɗauki tsari.

Yayin da kake shaidar labaran mutane game da kansu, fahimtarka zata wuce kalmomin da kake ji. Abubuwan da ke cikin dabara da alamu za su bayyana gaskiyar da za ta ba ka damar yin ƙididdigar hikima da ƙima.

Tagged on: