Addu'ar mai siyarwa don siyar da ƙari

Addu'ar mai siyarwa don siyar da ƙari. Samun kasuwanci, aikin kai, ko aiki a matsayin mai siyarwa da samun aiki yana da fa'idodi masu yawa, amma akwai manyan ƙalubale. Kasuwanci da tattalin arziki koyaushe suna canzawa kuma yanayin ba koyaushe bane ga kifi.

Haka kuma akwai kalubale na kanka. Wani lokaci, muna fuskantar rikice-rikice na ciki ko matsalolin dangi wanda daga baya suka kawar da hankalin mu.

Akwai dalilai da yawa waɗanda zasu iya haifar da tallace-tallace ƙasa. A cikin waɗannan sa'o'i, ban da neman sabon tallace-tallace, sabis da dabarun tallan, misali, mutane suna neman taimako na ruhaniya.

La hukuncin mai siyarwa don siyarwa, Baya ga kasancewa ɗan lokaci na haɗin kai da allahntaka, yana taimaka wa mutane kwantar da hankalinsu da tunaninsu. Tare da motsin zuciyarmu a wuri, yana da sauƙin ganin mafita da neman sababbin hanyoyi.

Addu'ar mai siyarwa don siyar da ƙari. Yaushe zaka yi amfani dashi

Dole ne addu’a ta zama al’ada ta yau da kullun a rayuwar mai siyarwa domin ita ce abincin kurwa. Da kyau, ya kamata muyi amfani da Addu'a a matsayin nau'ikan godiya saboda yawan albarka da aka samu.

Koyaya, akwai lokuta da alama cewa abubuwa ba su tafiya sosai kuma suna neman kariya da haske ba sa taɓawa.

Masu siyarwa suna zaune a kwamitocin. Idan ba za su iya sayarwa ba, samun kudin shiga na mutum zai ragu kuma yana iya haifar da matsalar kuɗi ga daukacin iyalin. Yana ɗaukar imani sosai a yanzu.

Ya kamata ku roki Allah don sababbin abokan ciniki don shigar da rayuwar aikinku kuma ku cimma burin ku.

Wani lokaci mai kyau don yin wannan buƙatar zuwa sama shine lokacin da zaku fara sabon kasuwanci ko fara sayar da sabon kaya. The oAbincin mai siyarwa zai busa iska mai kyau kuma sa'a zata tare shi.

Da ke ƙasa akwai wasu addu'o'i gareku kuyi ciniki mai kyau.

Addu'a don siyar da ƙari

“Fatheraunataccena Ubana, Allah Maɗaukaki Mai iko, Ina kiran sunanka mai tsarki a nan kuma addu'a domin siyarwa. Ni mai siyarwa ne kuma ina buƙatar taimakon ku, sanin cewa ina buƙatar shuka don girbi, ƙoƙari don samun sakamako.
Sannan ina yin addu’a domin an rubuta shi a littafinka mai tsarki, tunda bangaskiyar ba tare da ayyuka matacciya ce, kuma na furta cewa na riga na shuka, nayi faɗa, na sha fama kuma yanzu ina buƙatar albarku.
Ka buɗe mini ƙofofin, ya Ubangiji. A cikin ikon da Ubangiji ya ba ni, na ɗaga muryata a kan kowane hassada, kowane ɗaure da kowane babban ido wanda yake ƙoƙarin hana hanyoyi na.
Kuma na yi annabci kamar haka: wadata! Bari tallace-tallace su kasance da kyau sosai kamar na yanzu!
Da sunan Yesu Kristi!

Addu'a don siyar da abubuwa da yawa

“Ya Ubangiji, na gode don damar da ka bani a yau.

Ba na tambayar ku da kwanciyar hankali a cikin aikina, amma kariya, daidaito da salama.

Hakanan yana ba ni hikimar da za ta sa ni ji banbanci tsakanin nagarta da mugunta, in yi aiki da ɗabi'a da gaskiya.

Yana burge ni in daraja wannan rana a matsayin ƙarshen rayuwata kuma in yi aiki da ƙarfi, motsawa da farin ciki.

Kuma idan an ajiye kofuna guda ɗaya, to, nima in cancanci hakan.

Taimaka mini in fahimci abokan cinikina, cewa ina son su duka yadda suke, cewa kasuwancin yana gudana idan don gamsuwa ne na masu siyar da masu siyarwa.

Bari kamfanin da na wakilta ya yi godiya ga kokarin da nake yi kuma ina alfaharin yin aiki a can su ma.
Ina neman kariya a inda nake aiki, mutanen da suke can, 'yan iyalina wadanda suke tsammani sosai daga gare ni kuma ina neman albarkar su.

Amin!

Sayar da sallah

“Ya Allahna, Maɗaukaki, na sani cewa a cikinka ne kawai kake begen kowane irin abu. Na san cewa kawai za ku iya canza kowane irin yanayi, don haka ya Allahna, ina kiranka yanzu saboda ina buƙatar taimakonku da albarkarku.

Na san cewa ban cancanci komai ba, amma na san cewa kai mai jin ƙai ne kuma mai kirki. Ina rokonka kar ka kalli kurakurai na da zunubaina, amma dai kawai imanin da na dogara da kai ne.

Ya Allahna, Ubangiji ya san irin bukatar da nake da ita na ci gaba, da kuma yadda nake son kasuwancina ya ci gaba, amma ka ga hakan bai yi sauki ba kuma mutane ba su da sha'awar abin da na gani. Ya Ubana, ina rokonka da dukkan imani na da amincewata cewa duk wadanda suka kalli fuskata suna jin sha'awar shiga shagon na, cewa duk wadanda suka bi ta kofar ba za su iya ci gaba ba tare da fara shiga cikin shagon ba. Cewa duk wanda na sani kuma na san cewa wannan shagon ya kasance yana jin buƙatar zuwa kasuwancina. Ya Allahna, zan iya siyarwa kowace rana kuma ka bar duk wanda ya shiga wannan shagon ya fita daga nan mai albarka, wadata da kariya kuma koyaushe yana dawowa da haske da kyawawan abubuwa.

Godiya ga Allah ga dukkan mutanen da Ubangiji zai aiko anan. Na gode da karfafawar ku kuma da kin bani damar barin aiki. Ka albarkaci kasuwancin da yake kewaye da ni. Da sunan Yesu. Amin!

Addu'a don bunƙasa cikin kasuwanci

“Allah, na gode kwarai. Ruhohin kare wannan kantin, wanda a yau abokan ciniki da yawa suka bayyana. Na gode da jagorar mu zuwa ga aiki don farin cikin mutane da yawa.

Ba zan iya cim ma kome da ƙarfina ba, amma ikon Allah ne ke yin aikin ta wurina.

Ina fatan ɗaukakar Allah ta haskaka kowane abokin ciniki a cikin wannan shagon, yana jagorantar su koyaushe su kasance cikin koshin lafiya, farin ciki, da wadata. Na gode. Na gode."

Muhimmancin addu'ar mai siyarwa

Kamar yadda muka fada a baya, da Addu'a itace abincin rai. Idan aka kwatanta da jikin mu, idan ba mu ci wani abinci mai mahimmanci na yau da kullun ba, jikin mu zai fara amsawa mara kyau. Zaku iya haɓaka ƙoshin jini, alal misali.

Haka tsari yake faruwa tare da rayuwar ciki. Idan bamu inganta rayuwar addu'a kowace rana ba, ranmu zai kamu da anemia na ruhaniya. Muna bukatar kula da zukatanmu domin bangaskiyarmu ta sabunta kullun cikin ƙauna da bege.

La Hukuncin mai siyarwa don siyar yana da fa'idodi masu yawa. Babban ma ita ce ta yi wa alluran rigakafi.

Bugu da kari, wadanda ke yin addu’a sun fi farin ciki, suna kallon rayuwa da more kauna, suna maraba da ‘yan’uwansu da so da kauna. Duk waɗannan halayen suna taimaka wa tsarin siyarwa, saboda haka zaku iya siyarwa da ƙari.

Bangaskiya, sadaukarwa, motsawa, farin ciki da kyakkyawan fata sune kalmomin rayuwar ku. Yi addu'a tare da himma kuma tallanku ba zasu taɓa barin ku ba!

Tunda babu taimako da yawa, haka kuma koya masu rashin tausayi guda 7 don kara tallace-tallace da bunkasa kasuwancin ku!

Hakanan kuna iya sha'awar wannan abun ciki mai alaƙa: